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REJISTA YA WANACHAMA WA CHAMA CHA SIASA
KIFUNGU CHA 8C (1)(a) YA SVS NA KANUNI YA 15(1) YA KUUVS

Namba ya kadi ya
mwanachama

Na. Jina la Mwanachama Umri | Jinsi Mahali anapoishi Wilaya

Mkoa

Saini ya Mwenyekiti wa Chama Taifa/Mkoa/Wilaya Saini ya Katibu Mkuu/Katibu wa Mkoa/Wilaya
au mwakilishi wake au mwakilishi wake
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Cheo

Tarehe o

Muhuri wa Chama Taifa/Mkoa/Wilaya (futa isiyohusika)

Note: Wanachama wanaotoka mkoa mmoja majina na taarifa zao ziwekwe pamoja. Waorodheshwe wanachama wa mkoa
mmoja kisha mwingine, mpaka mikoa yote ambayo chama kina wanachama iwe wanachama wake wameorodheshwa

NB:
SVS - Sheria ya Vyama vya Siasa
KUUVS - Kanuni za Usajili na Ufuatiliaji wa Vyama vya Siasa




